![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2j8sp83w142so4og8c.jpg)
วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 แพทย์หญิงมนชยา รักษาวงศ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านพัฒนาระบบบริการ และสนับสนุนบริการสุขภาพ พร้อมคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลเสนา ให้การต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจาก โรงพยาบาลสะเดา จังหวัดสงขลา นำทีมโดย นายแพทย์ซิดดิกร์ ยะนาย นายแพทย์ปฏิบัติการ ในการศึกษาดูงาน การพัฒนาตามนโยบาย EMS (Environment Modernization and Smart Service) และศูนย์จัดเก็บรายได้ ณ ห้องประชุมศักดิ์ ด่านชัยวิจิตร โรงพยาบาลเสนา อำเภอเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 23
05/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ