![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/phqy68tn9pwc40skoc.jpg)
วันพุธที่ 31 มกราคม 2567 นายแพทย์ประภาส ผูกดวง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการวางแผนและประเมินผล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 1/2567 ประจำเดือนมกราคม 2567 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมเขียนกาญจนพันธุ ชั้น 9 อาคาร 9 ชั้น โรงพยาบาลบางพลี พร้อมด้วยผู้อำนวยการโรงพยาบาล สาธารณสุขอำเภอ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล หัวหน้ากลุ่มงาน และคณะกรรมการวางแผนและประเมินผล จำนวน 120 คน เพื่อกำกับ ติดตาม ผลการดำเนินงานตามนโยบานกระททรวงสาธารณสุข และประสานการดำเนินงานสาธารณสุข ร่วมกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เพื่อให้มีการบูรณาการในการทำงานร่วมกันทุกภาคส่วน
View 23
02/02/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ