![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/azskz45hlywwkkwscw.gif)
วันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม 2567 นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วย ทีมงานนิเทศงานและติดตามการดำเนินงานตามนโยบายสำคัญกระทรวงสาธารณสุข ปี 2567 (5 ประเด็น) และมอบป้ายส้วมสะอาด ได้มาตรฐานกรมอนามัย (ส้วม HAS) ให้แก่ โรงพยาบาลดงหลวง จังหวัดมุกดาหาร
ขอชื่นชมและแสดงความยินดีด้วย ขอให้รักษาความดีงามนี้ไว้สืบไป
View 45
25/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ