![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/r2kymfcowtw844k040.jpg)
วันที่ 25 มกราคม 2567 เวลา 15.30 น. ณ ห้องประชุมเทพทาโร ศาลากลางจังหวัดพังงา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา มอบหมายให้ นายวิชัย ชูจิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการ(ก.บ.จ.) จังหวัดพังงา ครั้งที่2 /2567 เพื่อวางแนวทางปฏิบัติและอำนวยการให้การบริหารงานแบบบูรณาการในจังหวัดฯเพื่อพิจารณาวาระเร่งด่วน เพื่อพิจารณา โครงการที่ขอรับการสนับสนุนงบประมาณโครงการภายใต้การประชุมคณะรัฐมนตรีสัญจรในการประชุมวันที่ 22-23 มกราคม 2567 ณ จังหวัดระนอง และโครงการสำคัญที่เป็นความต้องการของภาคีการพัฒนา ที่ให้รัฐบาลเร่งรัดผลักดัน ฯ โดยมีนางสาวนิรชา บัณฑิตย์ชาติ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เป็นประธาน
View 93
25/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ