![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1qqc2cci8o2s4448ws.jpg)
วันที่ 25 มกราคม 2567 ณ ศูนย์ประชุมเอนกประสงค์กาญจนาภิเษก มหาวิทยาลัยขอนแก่น นายแพทย์ปกรณ์ นาระคล รองผู้อำนวยการภารกิจด้านพัฒนาระบบบริการและสนับสนุนบริการสุขภาพ และคุณรัชนีกร มนูศิลป์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการภารกิจด้านพัฒนาระบบบริการและสนับสนุนบริการสุขภาพ และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลขอนแก่น ในนามโรงพยาบาลขอนแก่น ร่วมแสดงความยินดีกับ นายแพทย์ชาตรี เจริญชีวะกุล เนื่องในโอกาสได้รับรางวัลศิษย์เก่าดีเด่นภาครัฐ จากคณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ในงานครบรอบ 60 ปี วันสถาปนามหาวิทยาลัยขอนแก่น
View 132
25/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ