![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/itei54enu680osgg0o.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. ดร.นพ.ภมร ดรุณ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ เป็นประธานการประชุมเชิงปฏิบัติการการซ้อมแผนตอบโต้ภาวะฉุกเฉินทางด้านสาธารณสุข กรณีการระบาดของโรคอุบัติใหม่ หรืออุบัติซ้ำ รูปแบบการฝึกซ้อมแผนชนิดซ้อมบนโต๊ะ (Table Top Exercise) ตามโครงการพัฒนาบุคลากรและระบบบริหารการจัดการภาวะฉุกเฉินทางสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ ปีงบประมาณ 2567 โดยได้รับเกียรติวิทยากรจาก สำนักงานป้องกันและควบคุมโรคที่ 8 จังหวัดอุดรธานี โรงพยาบาลบึงกาฬและสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ ณ ห้องประชุมไชยบุรินทร์ ชั้น 2 อาคารพัสดุ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ
View 15
25/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ