![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/19td7h97s8bo04cs8s.jpg)
วันจันทร์ที่ 22 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 14.00 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธาน
การประชุมเพื่อพิจารณาคัดเลือกผู้ทรงคุณวุฒิใน อ.ก.พ. จังหวัดหนองบัวลำภู โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ในฐานะที่ได้รับการแต่งตั้งเป็น คณะกรรมการสรรหาและคัดเลือกผู้ทรงคุณวุฒิ ใน อ.ก.พ. จังหวัดหนองบัวลำภู และ
คณะกรรมการฯ ทุกท่านเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์ดำรงธรรม ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
View 45
22/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ