![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/hx05gz9qh9ckgc4o8k.jpg)
วันที่ 19 มกราคม 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ ในการปฏิบัติหน้าที่หน่วยปฐมพยาบาล จากสำนักงานสาธารณสุขอำเภอพระนครศรีอยุธยา ในพิธีถวายการต้อนรับและถวายน้ำปานะ พระภิกษุสงฆ์ สามเณร โครงการจาริกธุดงด์เผยแผ่ธรรมเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดลำพูน - จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ณ วัดภูเขาทอง ตำบลภูเขาทอง อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธ
View 14
22/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ