![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/fqgyavaeuzw44840sg.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 21 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธาน
โครงการจัดกิจกรรมรณรงค์เนื่องใน "วันความปลอดภัยของผู้ใช้ถนน" ประจำปี 2567 พร้อมด้วย นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์
นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู สำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดหนองบัวลำภู คณะอนุกรรมการศูนย์อำนวยความปลอดภัยทางถนนจังหวัดหนองบัวลำภู หัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และกลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เข้าร่วมกิจกรรม โดยการทำกิจกรรมทาสีทางม้าลาย
ณ บริเวณสี่แยกสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู อำเภอเมือง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 55
21/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ