![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/5cab4lcfimww8k4ww.jpg)
วันศุกร์ ที่ 19 มกราคม 2567 เวลา 13.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี มอบหมาย ดร.อุเทน หาแก้ว นักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญ ( ด้านส่งเสริมพัฒนา) รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานการประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินงานบัตรประชาชนใบเดียวรักษาได้ทุกที่ วัตถุประสงค์เพื่อเตรียมความพร้อมเพื่อดำเนินการนโยบายบัตรประชาชนใบเดียวรักษาได้ทุกที่ 30 บาทพลัส กลุ่มเป้าหมายผู้รับผิดชอบงานไอทีโรงพยาบาลทุกแห่งณห้องประชุมทองกวาวสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 177
19/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ