![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1yb9x2se6zwkggsock.jpg)
วันที่ 2 มกราคม 2567 นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วยนายวิชัย ชูจิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา นำคณะบุคลากรสาธารณสุขอำเภอท้ายเหมือง เข้านมัสการขอพร จาก พระวิมลวชิราภรณ์ เจ้าคณะจังหวัดพังงา เพื่อความเป็นสิริมงคล ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2567 ณ วัดนิคมสโมสร (บางคลี) ตำบลนาเตย อำเภอท้ายเหมือง จังหวัดพังงา
View 96
02/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ