![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/275psm2ipw5ck0ooos.gif)
วันอังคารที่ 2 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมการจัดงานเดินแบบผ้าไหมและผ้าพื้นเมือง ในงานกาชาดและงานของดี จังหวัดมุกดาหาร ประจำปี 2567 โดยมี นางพิศมัย ภูนาเมือง ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วย หัวหน้ากลุ่มงาน และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมฯ ณ ห้องประชุมศรีบุญเรือง (112) สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 166
02/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ