![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9ri31ij18v8kco480.gif)
วันอังคารที่ 2 มกราคม 2567 เวลา 12.30 น. “นายแพทย์สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย พร้อมด้วย คณะผู้บริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย นำกระเช้าของขวัญมอบแด่ พระเทพวชิรคุณ เจ้าคณะจังหวัดหนองคาย เจ้าอาวาสวัดโพธิ์ชัยพระอารามหลวง ณ วัดโพธิ์ชัยพระอารามหลวง จังหวัดหนองคาย พร้อมทั้งขอพรจากพระเทพวชิรคุณฯ เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ปี 2567 เพื่อเป็นสิริมงคลในการปฏิบัติงานต่อไป.
View 116
02/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ