![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/b2h6y7x3g944kkw4k.gif)
เนื่องในโอกาสวันปีใหม่ 2567 (ปีมังกรทอง)
วันที่ 2 มกราคม 2567 นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ให้โอวาทและอวยพรปีใหม่ คณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่สังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร โดยมีนางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงานและเจ้าหน้าที่เข้าขอพรปีใหม่เพื่อความเป็นสิริมงคลเนื่องในโอกาสวันปีใหม่ 2567
ณ ห้องมโนรมย์ 111 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 501
02/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ