![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/z4qsqo9ei1w4go8kc.gif)
วันอังคารที่ 2 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นพ.สสจ.หนองคาย เป็นประธานการประชุมรับฟัง และนำเสนอผลการดำเนินงานตามประเด็นตรวจราชการและนิเทศงาน ประจำปี 2567 โดยมี รองนายแพทย์ สสจ.หนองคาย หัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน และผู้รับผิดชอบตัวชี้วัดตรวจราชการ เข้าร่วมประชุมฯ โดยมีประเด็นดังนี้ โครงการราชขดำริฯ, Mental Health Anywhere, มะเร็งครบวงจร, ลดแออัด ลดรอคอย ลดป่วย ลดการ เสียชีวิต, สถานชีวาภิบาล, ดิจิทัลสุขภาพ ณ ห้องประชุมสวัสดิ์ สัมพาหะ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
View 97
02/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ