![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/54x6nyp8ujcwcco8w4.jpg)
วันจันทร์ที่ 1 มกราคม 2567 นายแพทย์รัฐพล เวทสรณสุธี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรีพร้อมด้วยภริยา
นำคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ประจำปี 2567
พร้อมเหล่าข้าราชการ พ่อค้า ประชาชน ชมรม สมาคมและชุมชนต่างๆ ณ ถนนหน้าเทศบาลเมืองสุพรรณบุรี เขตเทศบาลเมือง
อำเภอเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี
View 131
02/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ