![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1bn6ju3zqrvosgkccw.jpg)
วันที่ 29 ธันวาคม 2566 นายแพทย์ณรงค์ สายวงศ์ ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข พร้อมคณะสำนักงานเขตสุขภาพที่ 8 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานตามนโยบายการขับเคลื่อนการสื่อสารสาธารณะสังคม (Care D+) โดยมี ดร.นพ.ภมร ดรุณ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่สังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ ให้การต้อนรับ ณ โรงพยาบาลโซ่พิสัย จังหวัดบึงกาฬ
View 222
02/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ