![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/385x7kpz4m80sws80w.jpg)
วันที่ 1 มกราคม 2567 เวลา 06.30 น. นพ.ชวมัย สืบนุการณ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสุรินทร์ พร้อมด้วยนางวรรณลักษณ์ สืบนุการณ์ ประธานแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดสุรินทร์ ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตร ทำความดี ต้อนรับปีใหม่ 2567 เพื่อเป็นการสืบสานประเพณีอันดีงามตามวิถีไทยในการทำบุญตักบาตรเพื่อความเป็นสิริมงคลเนื่องในวันปีใหม่บริเวณหน้าสำนักงานเทศบาลเมืองสุรินทร์ อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์
-------------------------------------
สุพล พันอิน : กลุ่มงานสุขศึกษา โรงพยาบาลสุรินทร์
View 24
02/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ