![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ggqqtmig468g0ows8k.jpg)
เมื่อวันที่ 1 มกราคม 2567 นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ พร้อมด้วย พญ.ภัคภร ปรีฐนัทธ์ รองผู้อำนวยการด้านกิจการพิเศษ และคณะบุคลากร ร่วมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ สามเณร จำนวน 167 รูป เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ พ.ศ. 2567 เพื่อความเป็นสิริมงคลในการดำเนินชีวิตต้อนรับวันขึ้นปีใหม่ โดยมี พลตำรวจเอก เพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ , นายนฤชา โฆษาศิวิไลซ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ หัวหน้าส่วนราชการ และประชาชนจังหวัดบุรีรัมย์ ร่วมทำบุญตักบาตร ณ บริเวณหน้าสนามช้างอารีนา จังหวัดบุรีรัมย์
View 184
01/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ