![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3ez6h2v06uaso0sck4.gif)
วันจันทร์ที่ 1 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นพ.สสจ.หนองคาย ได้มอบหมายให้ “นพ.แหลมทอง แก้วตระกูลพงษ์” รองนพ.สสจ.หนองคาย และผู้รับผิดชอบงาน เข้าร่วมประชุม โดยมี “พล.ต.ต.พิรัชย์ อุดมพิสุทธิคุณ” ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุม ฯ พร้อมด้วย “นายราชันย์ ซุ้นหั้ว” ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคายเข้าร่วมสังเกตการณ์รับฟังข้อมูล และส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และอำเภอ ร่วมประชุมนำเสนอผลการปฏิบัติงาน แลกเปลี่ยนข้อคิดเห็น ณ ห้องประชุมพระใส ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดหนองคาย และผ่านระบบออนไลน์
View 83
01/01/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ