![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/37nux5xv0se8os8s8.jpg)
นพ.พงศธร พอกเพิ่มดี รักษาราชการแทนรองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานด้านการแพทย์และสาธารณสุขตามนโยบายเร่งรัดของกระทรวงสาธารณสุข พร้อมให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ที่ปฏิบัติงานดูแลสุขภาพประชาชนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ที่ โรงพยาบาลหนองคาย จ.หนองคาย********************ธันวาคม 2566
View 326
30/12/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ