![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/6y9u4yjimm0wgg04c8.jpg)
นายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานเปิดโครงการบำเพ็ญสาธารณะประโยชน์และบำเพ็ญสาธารณกุศล ปรับปรุงภูมิทัศน์และทำความสะอาดบริเวณรอบศาสนสถาน ณ วัดบางรักใหญ่ จังหวัดนนทบุรี เพื่อน้อมรำลึกและถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566 โดยมี พระครูนนทกิจจานุกูล เจ้าอาวาสวัดบางรักใหญ่ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบางรักใหญ่ คณะผู้บริหารกระทรวงสาธารณสุข เจ้าหน้าที่ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน และประชาชน เข้าร่วมกิจกรรม ************************ ธันวาคม 2566
View 231
21/12/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ