![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/1w4zanl1oakgswssc8.jpg)
ศาสตราจารย์เกียรติคุณ นายแพทย์เกษม วัฒนชัย องคมนตรี ประธานกรรมการมูลนิธิโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราช พร้อมด้วย นายแพทย์วันชัย สัตยาวุฒิพงศ์ กรรมการและเลขาธิการมูลนิธิฯ นายแพทย์มรุต จิรเศรษฐสิริ กรรมการและผู้ช่วยเลขาธิการมูลนิธิฯ และคณะ รับมอบบรรจุภัณฑ์พลาสติก (ถุงขยะยี่ห้อฮีโร่) จำนวน 250,000 ใบ มูลค่า 1,000,000 บาท จากบริษัท คิงส์แพ็ค อินดัสเตรียล จำกัด เพื่อส่งมอบให้โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราช 21 แห่งทั่วประเทศ
ณ ทำเนียบองคมนตรี
View 119
19/12/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ