![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/6ne42f6lj1wcc8wso4.jpg)
พลเรือเอก พงษ์เทพ หนูเทพ องคมนตรี กรรมการมูลนิธิโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราช พร้อมด้วย นายแพทย์วันชัย สัตยาวุฒิพงศ์ กรรมการและเลขาธิการมูลนิธิฯ นายแพทย์มรุต จิรเศรษฐสิริ กรรมการและผู้ช่วยเลขาธิการมูลนิธิฯ และคณะ รับมอบรถเข็นวีลแชร์ จำนวน 10 คัน มูลค่า 50,000 บาท จากบริษัท ถุงเท้า ท.ไทยรุ่ง จำกัด และชมรมผู้ใหญ่ใจบุญ สมุทรปราการ เพื่อให้มูลนิธิโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชส่งมอบให้โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชใช้ประโยชน์ต่อไป
ณ ทำเนียบองคมนตรี
View 131
19/12/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ