![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/1omq64ent1no884ksc.jpg)
วันที่ 6 ธันวาคม 2566 ดร.นพ.พงศธร พอกเพิ่มดี รักษาราชการแทนรองปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย นพ.พฤทธิ์ ธนะแพสย์ ผอ.สำนักสุขภาพดิจิทัล และ นพ.สุรัคเมธ มหาศิริมงคล ผอ.ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารร่วมประชุมหารือด้านเทคโนโลยีสารสนเทศ เพื่อขับเคลื่อนนโยบายบัตรประชาชนใบเดียว รักษาทุกที่ กับ ผู้บริหาร บริษัท ไมโครซอฟท์ (ประเทศไทย) จำกัด รองเลขาธิการ สปสช. ผู้ช่วยเลขาธิการ สปสช. ผอ.GBDi และ ผู้แทนบริษัท PwC โดยมี นพ.สุรพงษ์ สืบวงศ์ลี กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการพัฒนาระบบสุขภาพแห่งชาติ เป็นประธานการประชุม ที่สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี**************** ธันวาคม 2566
View 194
06/12/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ