![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/3z7gxg5o5x0kwcsw8g.jpg)
นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข รับมอบกระเช้าแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข จาก รองศาสตราจารย์ ดร.เภสัชกรหญิง รัตติรส คนการณ์ อาจารย์ประจำสังกัดภาควิชาวิทยาศาสตร์เภสัชกรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และคณะ เข้าพบและหารือเกี่ยวกับผลงานวิจัยและการผลักดันผลิตภัณฑ์สมุนไพรไทยสร้างเศรษฐกิจ โดยมี นายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข และคณะ ร่วมหารือ
ณ สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข
View 197
07/11/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ