![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/s1ilfmsesiokskks0g.jpg)
รมว.สธ.เปิดงาน อาหารดีวิถีน่าน พร้อมมอบป้าย Street Food Good Health ให้ข่วงเมืองน่าน สร้างความเชื่อมั่นให้นักท่องเที่ยว
นพ.ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เปิดงาน อาหารดีวิถีน่าน พร้อมมอบป้าย Street Food Good Health “อาหารปลอดภัย ใส่ใจสุขภาพ” สร้างความเชื่อมั่นนักท่องเที่ยวคนไทยและต่างชาติ ตามนโยบาย “น่านโมเดล” ณ ถนนคนเดิน กาดข่วงเมืองน่าน (วัดภูมินทร์) อ.เมือง จ.น่าน โดยมี พญ.นวลสกุล บำรุงพงษ์ คณะที่ปรึกษา รมว.สธ. นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัด สธ. พญ.อัจฉรา นิธิอภิญญาสกุล รักษาราชการแทนอธิบดีกรมอนามัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารฯ เข้าร่วม************ ตุลาคม 2566
View 241
31/10/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ