![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/26316abr4h1cw8csgk.jpg)
นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เปิดการแข่งขันฟุตบอลรังสรรค์สานพลังสามัคคีระหว่างผู้บริหารกระทรวงสาธารณสุข กับผู้บริหารสาธารณสุขระดับสูงระดับอำเภอ รุ่นที่ 2 โดยมี นายแพทย์โอภาส การ์ยกวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข และคณะผู้บริหารเข้าร่วม ที่ สนามฟุตบอลกระทรวงสาธารณสุข จ. นนทบุรี *******************ตุลาคม 2566
View 406
27/10/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ