![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/i02z35ba0rw4wwc4wk.jpg)
นายแพทย์ภานุมาศ ญาณเวทย์สกุล รักษาราชการแทนรองปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานเปิดโครงการอบรมป้องกันโรคหลอดเลือดสมอง (stroke) เทิดพระเกียรติและถวายเป็นพระราชกุศล แด่พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันนวมินทรมหาราช 13 ตุลาคม 2566 พร้อมด้วยนางสาวพิมพ์รดา สิริจิตต์ธงชัย ผู้อำนวยการสำนักโครงการพระราชดำริ โครงการเฉลิมพระเกียรติ เจ้าหน้าที่กระทรวงสาธารณสุข ข้าราชการส่วนท้องถิ่น และประชาชนในพื้นที่ เข้าร่วม ที่ วัดบางรักใหญ่ ตำบลบางรักใหญ่ อำเภอบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี **********************ตุลาคม 2566
View 542
27/10/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ