![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/7bx4ck1f5wso0s0o8s.jpg)
นพ.ชลน่าน ศรีแก้ว รมว.สาธารณสุข เป็นประธานการรณรงค์เทศกาลกินเจ ประจำปี 2566 “กินเจ อิ่มบุญ ได้สุขภาพ น้อมถวายรำลึกเนื่องในวันนวมินทรมหาราช” โดยมี นายวิชาญ มีนชัยนันท์ ที่ปรึกษา รมว.สาธารณสุข , นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข , พญ.อัจฉรา นิธิอภิญญาสกุล รักษาราชการแทนอธิบดีกรมอนามัย และภาคีเครือข่ายการดูแลผู้สูงอายุ เข้าร่วมเยี่ยมชมนิทรรศการ “ลด หวาน มัน เค็ม” และเมนูเจ ชูสุภาพ ที่ สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี
View 227
12/10/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ