![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/2h45codtcd8gkc0csk.jpg)
นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยนายแพทย์โอภาส การ์ยกวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เปิดการแข่งขันฟุตบอลสาธารณสุขสามัคคีระหว่างผู้บริหารระดับสูง และผู้บริหารส่วนภูมิภาค และร่วมลงสนามเตะฟุตบอล เพื่อกระชับความสัมพันธ์ และส่งเสริมให้เจ้าหน้าที่หันมาออกกำลังกาย เพื่อสุขภาพที่แข็งแรง และเป็นต้นแบบคนสุขภาพดีให้กับประชาชน ทั้งนี้ ได้มอบฟุตบอลจำนวน 10 ลูกให้กับผู้แทนชมรมกีฬาฟุตบอลด้วย ที่ สนามกีฬากระทรวงสาธารณสุข ****************กันยายน 2566
View 370
23/09/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ