![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/ucbmubb53y8w0o4cwg.jpg)
นายแพทย์สุเทพ เพชรมาก หัวหน้าผู้ตรวจราชการและผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุขเขตสุขภาพที่ 6 ได้รับมอบหมายจากนายแพทย์โอภาส การ์ยกวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานการประชุมติดตามผลสรุปการตรวจราชการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 รอบที่ 2 เพื่อรับทราบผลดำเนินงาน ปัญหาและอุปสรรค เพื่อนำมาใช้เป็นแนวทางปรับปรุงพัฒนางานสาธารณสุขให้สอดคล้องกับพื้นที่ และให้เกิดประสิทธิภาพ เกิดประโยชน์สูงสุดแก่ประชาชน ที่ ห้องประชุมชัยนาทนเรนทร สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข **************** กันยายน 2566
View 267
15/09/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ