![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/nfaer5xppfk0g8ws.jpg)
นายอนุทิน ชาญวีรกูล รองนายกรัฐมนตรีและรัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย ดร.สาธิต ปิตุเตชะ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข และนพ.พงศ์เกษม ไข่มุกด์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรพระสงฆ์และสามเณร ถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีพุทธศักราช 2566 พร้อมร่วมถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ณ ท้องสนามหลวง กรุงเทพมหานคร********************กรกฎาคม 2566
View 224
28/07/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ