![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/leif0n03olcw8g408.jpg)
นายแพทย์พงศ์เกษม ไข่มุกด์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย นายแพทย์รุ่งเรือง กิจผาติ หัวหน้าที่ปรึกษาระดับกระทรวง (นายแพทย์ทรงคุณวุฒิระดับ 11) นายแพทย์อภิสรรค์ บุญประดับ ผู้อำนวยการสำนักสนับสนุนระบบสุขภาพปฐมภูมิ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมกับคณะอนุกรรมการบริหารภารกิจถ่ายโอนด้านสาธารณสุขให้แก่องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ครั้งที่ 4/2566/ ที่ สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี
View 221
20/07/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ