![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/v03nxzrbb5coc8084.jpg)
นายแพทย์ณรงค์ สายวงศ์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานมอบของที่ระลึก พร้อมถ่ายภาพหมู่กับพยาบาลที่ครบเกษียณอายุราชการ ในงาน “ร่วมงานมุทิตาจิตพยาบาล ปี 2566 ....ร้อยความรัก ถักทอใจ สานสายใย มุทิตา” โดยมี นายแพทย์สุเทพ เพชรมาก หัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวงและผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 6, นายแพทย์ภูษิต ทรัพย์สมพล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลระยอง, รศ.ดร.สุจิตรา เหลืองอมรเลิศ นายกสภาการพยาบาล และนางอัมราภัสร์ อรรถชัยวัจน์ ผู้อำนวยการกองการพยาบาล ร่วมด้วย จัดงานโดย ชมรมผู้บริหารการพยาบาลโรงพยาบาลชุมชน และ สมาคมผู้บริหารการพยาบาลโรงพยาบาลชุมชน ที่โรงแรมโกลเด้นซิตี้ จังหวัดระยอง ************** 28 มิถุนายน 2566
View 1450
28/06/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ