![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/n5djrea433ko0swos4.jpg)
นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย นพ.ณรงค์ อภิกุลวณิช รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข นพ.สุเทพ เพชรมาก หัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุขเขตสุขภาพที่ 6 และคณะผู้บริหาร ติดตามนโยบายสำคัญกระทรวงสาธารณสุข อาทิ ห้องฉุกเฉิน บ้านพักบุคลากร โดยเน้นย้ำ ให้นำเงินบำรุงมาพัฒนาโรงพยาบาลเพื่อให้เกิดประโยชน์กับประชาชนมากที่สุด พร้อมปรับปรุงสภาพแวดล้อมโรงพยาบาลให้น่าเข้ารับบริการ ที่ รพ.พุทโสธร จ.ฉะเชิงเทรา ***************************** เมษายน 2566
View 357
19/04/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ