![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/cye6c2jo5bcoccwock.jpg)
นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย นพ.พงศ์เกษม ไข่มุกด์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข และคณะผู้บริหาร พบผู้บริหาร บริษัท หัวเว่ย เทคโนโลยี่ (ประเทศไทย) จำกัด เพื่อหารือแนวทางในการพัฒนา Digital Technology ของระบบบริการสุขภาพ ที่ห้องประชุมการบูร สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี************************************* เมษายน 2566
View 293
10/04/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ