![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/1s7nn1pykdc08o4800.jpg)
นพ.ณรงค์ สายวงศ์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นผู้แทนสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ร่วมพิธีรับมอบโล่รางวัล“หอเกียรติยศ วุฒิสภา” ซึ่งมอบให้กับหน่วยงานที่เน้นกระบวนการเสริมสร้างคุณค่า (Value) ของคนในองค์กรตามค่านิยม อันพึงประสงค์ขององค์กร ที่มีวิธีการทำให้เกิดขึ้นอย่างชัดเจน เป็นรูปธรรม มีการสร้างและส่งเสริมคนดี คนเก่ง คนกล้า รวมถึงมีกระบวนการส่งเสริมองค์กรในการสร้างคนดี เพื่อให้ทันกับสังคมที่เปลี่ยนแปลงไปอย่างรวดเร็ว โดยสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ได้รับ 2 รางวัล ได้แก่ "รางวัลองค์กรเกียรติยศ และรางวัลองค์กรคนดี" ที่ อาคารรัฐสภา กทม.*****************เมษายน 2566
View 540
04/04/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ