![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/2h28gxe0cbgggckko0.jpg)
นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ติดตามการพัฒนาศักยภาพการบริการ รพ.จะนะ จ.สงขลา อาทิ การขยายบริการผ่าตัด การก่อสร้างอาคารเพื่อรองรับบริการประชาชนในพื้นที่ ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ รวมถึง การดูแลสวัสดิการเจ้าหน้าที่ เพื่อทำให้โรงพยาบาลจะนะเป็นที่พึ่งเป็นบ้านให้กับบุคลาการและประชาชนในพื้นที่ ที่ รพ.จะนะ จ.สงขลา ********************เมษายน 2566
View 197
04/04/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ