![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/8mkviwmui7occc8ss0.jpg)
นพ.ณรงค์ อภิกุลวณิช รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข รับมอบพระประจำจังหวัด จากนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด เขตสุขภาพที่ 4 (นนทบุรี ปทุมธานี พระนครศรีอยุธยา สระบุรี ลพบุรี สิงห์บุรี อ่างทอง นครนายก) เขตสุขภาพที่ 8 (บึงกาฬ เลย หนองคาย หนองบัวลำภู อุดรธานี นครพนม สกลนคร) และ เขตสุขภาพที่ 10 (มุกดาหาร ยโสธร ศรีสะเกษ อุบลราชธานี อำนาจเจริญ) สำหรับนำมาประดิษฐานยังหอพระกระทรวงสาธารณสุข เพื่อความเป็นศิริมงคลแก่กระทรวงสาธารณสุขและเจ้าหน้าที่ ****************************** มีนาคม 2566
View 396
20/03/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ