![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/uu731flhdz40kkoswg.jpg)
นพ.ณรงค์ อภิกุลวณิช รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข รับมอบพระประจำจังหวัด จากนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด เขตสุขภาพที่ 6 (สมุทรปราการ ชลบุรี ฉะเชิงเทรา ระยอง จันทบุรี ตราด สระแก้ว ปราจีนบุรี) สำหรับนำมาประดิษฐานยังหอพระกระทรวงสาธารณสุข เพื่อความเป็นศิริมงคลแก่กระทรวงสาธารณสุขและเจ้าหน้าที่ *********************** มีนาคม 2566
View 626
17/03/2566
GALLERY
สำนักสารนิเทศ