![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/nz92kpbs1y8ks0sccs.jpg)
นายแพทย์พงศ์เกษม ไข่มุกด์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข ได้รับมอบหมายจาก นายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ให้เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมและสนับสนุนอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านกลางครั้งที่ 4/2565 โดยมี นพ.สุระ วิเศษศักดิ์ อธิบดีกรมสนับสนุนบริการสุขภาพ และผู้แทนจากหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ที่สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี ************************ พฤศจิกายน 2565
********************************
View 674
21/11/2565
GALLERY
สำนักสารนิเทศ