![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/34afzs7ihb40sw444o.jpg)
คุณสุภาพร การย์กวินพงศ์ นายกสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข พร้อมคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมผู้ประสบภัยหลังน้ำลด มอบถุงปันสุขให้กับผู้สูงอายุและผู้ประสบภัยน้ำท่วม โดยมี นายแพทย์ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา, นายแพทย์เกียรติศักดิ์ ขั้วทอง สาธารณสุขอำเภอเสนา จ.พระนครศรีอยุธยา พร้อมเจ้าหน้าที่สาธารณสุข ให้การต้อนรับ ที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านโพธิ์ อ.เสนา จ.พระนครศรีอยุธยา ************* 15 พฤศจิกายน 2565
View 509
15/11/2565
GALLERY
สำนักสารนิเทศ