![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/8lvgctkps7k8ww08og.jpg)
คุณสุภาพร การย์กวินพงศ์ นายกสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข พร้อมคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมผู้ประสบภัยหลังน้ำลด มอบกล่องยาสามัญประจำบ้าน ถุงผ้าสิ่งของที่จำเป็นนำมาช่วยเหลือให้กับผู้สูงอายุและผู้ประสบภัยน้ำท่วม พร้อมมอบถุงเท้าแก่เด็กนักเรียนของโรงเรียนวัดราชปักษี โดยมี นายแพทย์ทวีโชค โรจนอารัมภ์กุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอ่างทอง และนางจงกล โรจนอารัมภ์ ประธานแม่บ้านสาธารณสุขสาขาจังหวัดอ่างทอง เจ้าหน้าที่สาธารณสุข ให้การต้อนรับ ที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลโพสะ ต.โพสะ อ.เมือง จ.อ่างทอง ************* 10 พฤศจิกายน 2565
View 443
10/11/2565
GALLERY
สำนักสารนิเทศ