![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/krwu985ecrkggkg8so.jpg)
คุณสุภาพร การย์กวินพงศ์ นายกสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข พร้อมคณะ มอบทุนการศึกษาแก่นักเรียนโรงเรียนพระสุธรรมยานเถระวิทยา อ.เมืองอุทัยธานี จำนวน 5 ทุน โดยมี ว่าที่ร้อยตรี นายแพทย์ดนัย พิทักอรรณพ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี และนางเสาวนีย์ พิทักอรรณพ ประธานแม่บ้านสาธารณสุขสาขาจังหวัดอุทัยธานี พร้อมเจ้าหน้าที่สาธารณสุข ร่วมด้วย ************* 10 พฤศจิกายน 2565
View 825
10/11/2565
GALLERY
สำนักสารนิเทศ