![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/919z39p2sls8oso4ok.jpg)
คุณสุภาพร การย์กวินพงศ์ นายกสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข พร้อมคณะ ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ประสบภัยน้ำท่วมหลังน้ำลด พร้อมมอบถุงยาสามัญประจำบ้านที่จำเป็น ข้าวสาร น้ำดื่ม และของใช้ที่จำเป็นต่อชีวิตประจำวันนำมาช่วยเหลือ โดยมี นายแพทย์วิโรจน์ รัตนอมรสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครปฐม และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข ร่วมด้วย ที่อำเภอเมือง จ.นครปฐม เมื่อเร็ว ๆ นี้ ************* พฤศจิกายน 2565
View 501
08/11/2565
GALLERY
สำนักสารนิเทศ