![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/rchy2jz5vn4sg04og4.jpg)
นายแพทย์พงศ์เกษม ไข่มุกด์ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการบริหารจัดการถ่ายโอนภารกิจสถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษานวมินทราชินี และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลด้านบริหารจัดการครั้งที่ 2/2565 เพื่อให้ภารกิจการถ่ายโอนเป็นไปอย่างไร้รอยต่อ ที่ห้องประชุมการบูร สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ********************** พฤศจิกายน 2565
View 534
08/11/2565
GALLERY
สำนักสารนิเทศ