![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/4b3u3z4s4v6sosc0w.jpg)
คุณสุภาพร การย์กวินพงศ์ นายกสมาคมแม่บ้านสาธารณสุข พร้อมคณะ ลงพื้นที่เยี่ยมผู้สูงอายุหลังน้ำท่วมคลี่คลาย พร้อมมอบถุงยาสามัญประจำบ้านที่จำเป็น นำมาแจกจ่ายให้กับผู้ประสบภัยน้ำท่วม โดยมี นายแพทย์วิโรจน์ รัตนอมรสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครปฐม และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข ร่วมด้วย ที่อำเภอเมือง จ.นครปฐม ************* พฤศจิกายน 2565
View 765
03/11/2565
GALLERY
สำนักสารนิเทศ