นพ.เกียรติภูมิ วงศ์รจิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วย นางรัจริน วงศ์รจิต นายกสมาคมแม่บ้านสาธารณสุขเดินทางเข้ากราบสักการะ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกระทรวงสาธารณสุข เนื่องในพิธีอำลาตำแหน่ง พร้อมกันนี้ผู้บริหารระดับสูง ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่กระทรวงสาธารณสุข เดินทางมารอมอบดอกกุหลาบสีแดงและร่วมกันร้องเพลง ที่กระทรวงสาธารณสุข นนทบุรี ******* กันยายน 2565
View 495
30/09/2565
GALLERY
สำนักสารนิเทศ