![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/v9omw2afnycn.jpg)
พลอากาศเอกชลิต พุกผาสุข องคมนตรี และรองประธานกรรมการมูลนิธิเทพรัตนเวชชานุกูล ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมติดตามการดำเนินงานโรงพยาบาลหาดสำราญเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา โดยมีนายแพทย์มารุต จิรเศรษฐสิริ รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมด้วยนายแพทย์เจษฎา ฉายคุณรัฐ ผู้ตรวจราชการเขตสุขภาพที่ 12 คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลให้การต้อนรับ ที่อำเภอหาดสำราญ จังหวัดตรัง
************************************
View 480
29/03/2561
GALLERY
สำนักสารนิเทศ